குடியிருப்புக்களுக்குள் வெள்ள நீா் புகுந்தது

ஈரோடுமாவட்டம் கோபிசெட்டிபாளையம் அருகே உள்ள மில்மேடு பகுதியில் கீழ்பவானி பிரதான கால்வாயில்  உடைப்பு ஏற்பட்டதில் கேத்தம்பாளைம் சின்னபீளமேடு ஆகிய இரு கிராமங்களில் குடியிருப்புக்களுக்குள் வெள்ள நீா் புகுந்ததில் பாதிக்கப்பட்ட 128 குடும்பங்களுக்கு தலா பத்து கிலோ அரிசி வேட்டி சேலை மற்றும் ரூ.6200 நிவாரனத்தொகை அரசு சார்பிலும் அதிமுக கழகத்தின் சார்பில் தலா ரூ.5 ஆயிரம் என மொத்தமாக ஒவ்வொரு குடும்பத்திற்கும் தலா ரூ.11200  ஆகியவற்றை மாண்புமிகு  பள்ளிக்கல்வி, இளைஞர்நலன் மற்றும் விளையாட்டு மேம்பாட்டுத்துறை  அமைச்சா் திரு.கே.ஏ.செங்கோட்டையன் அவர்கள் மற்றும் மாண்புமிகு  சுற்றுச்சூழல்துறை அமைச்சா் திரு.கே.சி.கருப்பணன் அவர்கள் ஆகியோர் வழங்கினார்கள். முன்னதாக வெள்ள நீா் புகுந்து பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளை மாண்புமிகு  அமைச்சா்கள் பெருமக்கள் பார்வையிட்டு ஆய்வு மேற்கொண்டனா்….

Related posts

Leave a Comment